Categories onse

Makina Ofunika Othandizira Mafuta

49a2c518e7c7a84af79231b7cf711c2
b2afec0561790c2fe58568911710691
e5d3ba3935880ed1e797fbf3e00d0d4
49a2c518e7c7a84af79231b7cf711c2
b2afec0561790c2fe58568911710691
e5d3ba3935880ed1e797fbf3e00d0d4

50L yofunika mafuta distiller


DESCRIPTION

● Sola: 50L
● Malo osungira: 0.85 m2
● Malo otentha: 0.5 m2
● Cholekanitsa madzi amafuta: Zida zamagalasi obowola
● Thanki yosungiramo mame: 3L
● Kutentha mode: Magetsi


Introduction

mafuta-1

mafuta-2

● Chigawochi chimatchuka kwambiri pochotsa mafuta ofunikira kuchokera ku zomera, maluwa, masamba, nkhuni, monga rose, lavenda, masamba a bulugamu, lemongrass, citronella, sandalwood, agilawood etc. ndi kuphwetsa mafuta, zosakaniza za nthunzi ndi nthunzi zamafuta zimapita mu condenser.pambuyo pozizira, mafuta opangidwa.ichi ndi chipangizo choyenera kuti mupange mafuta ofunikira mosasamala kanthu za kugwiritsidwa ntchito kwa labotale kapena kupanga batch.


Main Features
● Pogwiritsa ntchito steam-distillation kuti afike pochotsa mafuta ofunikira.
● Kuchita kosavuta. Munthu m'modzi amatha kugwiritsa ntchito makinawa mosavuta.
● Kuchita bwino kwambiri. Pogwiritsa ntchito kutentha kwachindunji kwa mafuta otumizira kutentha, amatha kufika 100 ℃ kutentha kwakukulu pansi pa ukhondo, chitetezo ndi kuthamanga kwamlengalenga. Ngati pakufunika, ndi vacuum pampu, kuthamanga kwa mafuta ofunikira kudzakhala kofulumira.
● Kapangidwe kakang'ono.

zofunika
lachitsanzomphamvuZofunikamphamvuDiameter ya condenserMalo otentha a tanki yochotsaDera lokhazikika la condenser
Mtengo wa HEC104SUS304/SS316L101020.30.7
Mtengo wa HEC204.5201020.40.75
Mtengo wa HEC305301330.450.8
Mtengo wa HEC509501330.50.85
Mtengo wa HEC100171001331.050.95
Mtengo wa HEC150181501331.451.25
Mtengo wa HEC200202001331.851.5
Mtengo wa HEC300253001331.952.00
500L ~ 5000L zida zazikulu zimatha makonda
lachitsanzoMtengo wa HEC500Mtengo wa HEC1000Mtengo wa HEC1500Mtengo wa HEC2000Mtengo wa HEC3000Mtengo wa HEC4000Mtengo wa HEC5000
Kuchuluka kwa distillation tank(l)500100015002000300040005000
KutenthaChiwonetseroMakina owongolera kutentha kwa digito, okhala ndi valavu yoyimitsa nthunzi, ma valve okhetsa, misampha ya nthunzi, etc.
Pampu yamadzi ozizira yozunguliraKuzizira madzi kufalitsidwa mpope, 20tons/h, madzi ozizira kudzera mu chitoliro mu condenser
Crane system750kg1000kg1000kg1000kg1500kg2000kg2000kg
kutonthozaGome la chithandizo cha dzimbiri la carbon steel
WotchaThe gasi malasha magetsi boilersKutengera makasitomala m'dera kusankha
Mapulogalamu
maluwaRose; jasmine; lavender; chamomile; ylang ylang; geranium; neroli; mchere wa clary; achillea millefolium; osmanthus; peony; marigold; laurel; honeysuckle; violets.
masambaMtengo wa tiyi; bulugamu; timbewu; patchouli; juniperberry; cypress; singano za paini; spearmint; basil.
MizuGinseng; ginger; angelica; adyo; vetivert; angelica mizu; mugwort; borneol camphor.
ZonenepaRosemary; verbena; mandimu; melissa; nardostachys; tarragon; caraway; katsabola; valerian; houttuynia; wintergreen; primrose yamadzulo.
Woodsandalwood; matabwa a mkungudza; rosewood; mtengo wa agarwood; Birch; holly; camphor; melaleuca; sassafras.
Utomonilubani; mure; benzoin; mkungudza; amyris; Elemi.
MakungwaSinamoni.
CitrusBergamot; chipatso champhesa; mandimu; lalanje; layimu; gelegedeya .
MbewuMa cloves; amondi; cardamom; mbewu ya karoti; makangaza; tsabola; kapsicum; fennel.


mafuta-3

Kufufuza

Magulu otentha