Categories onse

Makina Ofunika Othandizira Mafuta

1
2
3
4
1
2
3
4

10 malita 6000 malita ofunikira opangira mafuta


DESCRIPTION

Chigawochi ndi chodziwika bwino m'zigawo za mafuta ofunikira kuchokera ku zomera, maluwa, masamba, nkhuni, monga duwa, lavender, masamba a bulugamu, lemongrass, citronella, sandalwood, agilawood etc. amawotcha mafuta, zosakaniza za nthunzi ndi nthunzi zamafuta zimapita mu condenser. Pambuyo kuzirala, mafuta amapangidwa. Ichi ndiye chida choyenera kuti mupange mafuta ofunikira mosasamala kanthu za kugwiritsidwa ntchito kwa labotale kapena kupanga batch.

zofunika
lachitsanzomphamvu
(KW)
ZofunikamphamvuDiameter ya condenser (mm)Malo otentha a thanki yochotsa (m2)Malo opindika a condenser (m2)
Mtengo wa HEC104SUS304101020.30.7
Mtengo wa HEC204.5201020.40.75
Mtengo wa HEC305301330.450.8
Mtengo wa HEC509501330.50.85
Mtengo wa HEC100171001331.050.95
Mtengo wa HEC150181501331.451.25
Mtengo wa HEC200202001331.851.5
Mtengo wa HEC300253001331.952
500l ~ 5000l zida zazikulu zitha kusinthidwa makonda
lachitsanzoMtengo wa HEC500Mtengo wa HEC1000Mtengo wa HEC1500Mtengo wa HEC2000Mtengo wa HEC3000Mtengo wa HEC4000Mtengo wa HEC5000
Voliyumu ya
Tanki ya distillation (L)
500100015002000300040005000
kutentha
Sonyezani
Makina owongolera kutentha kwa digito, okhala ndi valavu yoyimitsa nthunzi, ma valve okhetsa, misampha ya nthunzi, etc.
Madzi ozizira
Pampu yozungulira
Kuzizira madzi kufalitsidwa mpope, 20tons/h, madzi ozizira kudzera mu chitoliro mu condenser
Crane system750kg1000kg1000kg1000kg1500kg2000kg2000kg
kutonthozaGome la chithandizo cha dzimbiri la carbon steel
WotchaMa boilers amagetsi a gasi
Malinga ndi zinthu kasitomala m'dera kusankha


Mapulogalamu
CategoryZida zoyenera kutulutsa mpweya ndi zina
FlowerRose, lavender, ylang-ylang, chamomile, neroli, geranium etc.
ZomeraRosemary, citronella, lemongrass etc.
CitrusNdimu, lalanje, bergamot, manyumwa, laimu etc
masambaEucalyptus masamba, mugwort, patchouli, peppermint, pine singano etc.
WoodSandalwood, agarwood, cedarwood,wintergreen etc.
utomoniFuki, mure etc.
enaSaminoni,tsabola, fennel, ginger etc.


Video
Kufufuza

Magulu otentha